Unaweza ukajiuliza ni kitu gani hiki na kinafanya nini. Hii ni parabolic antenna au dish. Huwa linatafuta satellite lenyewe yaani AUTO TRACK kutokana na setting / configuration zilizofanyika kwenye receiver au kingamuzi chake. Sana hii na maalumu sana kwenye boat au Meli. Uliza hapo kwa kukoment then nitakufafanulia zaid.
Wednesday, May 4, 2016
Je, Unafaham matumizi ya kifaa hiki?
Unaweza ukajiuliza ni kitu gani hiki na kinafanya nini. Hii ni parabolic antenna au dish. Huwa linatafuta satellite lenyewe yaani AUTO TRACK kutokana na setting / configuration zilizofanyika kwenye receiver au kingamuzi chake. Sana hii na maalumu sana kwenye boat au Meli. Uliza hapo kwa kukoment then nitakufafanulia zaid.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
JIFUNZE NAMNA YA KUENDESHA BIASHARA YAKO HAPA KWA HUYU NDUGU.
KAMA UNA NDOTO YA # KUJIJIRI AU KUFANYA # BIASHARA USIOGOPE ILA JIFUNZE KIDOGO HAPA! Naitwa Andrea. Na nakutana na watu we...
-
Hii ilikua ni asubuhi ya siku ya tarehe 18/12/2017. Kabla ya mkutano wa CCM Dodoma
-
zijue dalili hizi za hatari kwa mtoto wako Mtoto mwenye dalili mojawapo zifuatazo anahitaji matibabu haraka na uangalizi wakati wote. Ak...
-
Rais wa Nzanzibar Dr Shein akiwasili katika sherehe za mapinduzi zilizofanyika leo 12/01/18 Rais wa Zanzibar akiwapungia mkono wananc...

No comments:
Post a Comment